E-2000 PATCH CORD

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn đầu kết nối E2000
Dây nhảy quang Singlemode E2000 là đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m..., đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Đây là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem và nhiều thiết bị chuyển đổi khác.
Dây nhảy quang Singlemode E2000 là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC.
Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode E2000
- Đầu nối phải: E2000/APC, loại sợi tùy chọn Singlemode,
- Đầu nối trái: Tùy theo yêu cầu, sợi Singlemode,
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao 60 dB
DÂY NHẢY E2000
DÂY NHẢY E2000
Đặc điểm: 
1. Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng
2. Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng
3. Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn - Simplex
4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play
5. Chuẩn ITU-T Recommendations G.652 (Tables A,B,C, and D)
6. IEC Specifications 60793-2-50 Type B1.3
7. TIA/EIA 492-CAAB
8. Telcordia Generic Requirements GR-20-Core
9. ISO 11801 OS2
Thông số kỹ thuật 
Đầu kết nối: E2000/APC 
Kiểu sợi quang : Single-Mode 9/125µm 
Độ suy giảm tín hiệu : ≤0.2 dB 
Bước song: 1310nm 
Độ uốn cong: R ≥ 3cm 
Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm 
Lực nghiền nát: ≤550N/cm 
Kích cỡ & mầu sắc 
Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm 
Bề dày core: 9 microns 
Bề dầy Cladding: 125 microns 
Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng 
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng
 

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

PATCH CORD AND PIGTAIL

OPTICAL FIBER ATTENUATOR

MUTIL FIBER ASSEMBLY