LC PATCH CORD

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn đầu kết nối LC
Dây nhảy quang Singlemode LC là đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m..., đã được máy bấm sẵn hai đầu connector. Đây là thiết bị trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem và nhiều thiết bị chuyển đổi khác.
Dây nhảy quang Singlemode LC là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC.
Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang Singlemode LC
- Đầu nối phải: LC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
- Đầu nối trái: Tùy theo yêu cầu, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao 60 dB
DÂY NHẢY QUANG LC
DÂY NHẢY QUANG LC
THÔNG TIN SẢN PHẨM
- Loại: LC/UPC – LC/APC 9/125 đơn mode, đa mode
- Đầu kết nối: LC
- Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
- Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
- Bước sóng: 1310, 1550 nm
- Độ uốn cong: R = 3cm
- Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
- Lực nghiền nát: 550N/cm
- Kích cỡ, màu sắc: 
- Đường kính cáp: 3.0mm
- Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
- Vỏ: PVC (OFNR-rated)
- Màu vỏ: Vàng
- Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá

Click để đánh giá bài viết

  Ý kiến bạn đọc

PATCH CORD AND PIGTAIL

OPTICAL FIBER ATTENUATOR

MUTIL FIBER ASSEMBLY